| Tên | Bộ lọc tách nước dầu |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| nộp đơn | Xe tải hạng nặng |
| Vật liệu | SỢI THỦY TINH |
|---|---|
| Tên | Hộp lọc máy nén khí |
| Tình trạng | Mới |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| đóng gói | thùng carton |
| Tên | Bộ lọc tách nước dầu |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Cân nặng | 1.0 |
| Bưu kiện | Theo yêu cầu |
| Tên | Bộ lọc tách nước dầu |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
| nộp đơn | Xe tải hạng nặng |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Tên | Bộ lọc bơm chân không |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Cân nặng | 0,6kg |
| Màu sắc | Phong tục |
| Nguồn gốc | TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Hàng hiệu | POKE |
| Chứng nhận | 9001 |
| Số mô hình | 0200MX010MM |
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
|---|---|
| Tên | phần tử lọc không khí |
| Loại | Micron cao |
| Điều kiện | Mới |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Kích thước | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Cân nặng | 1,2kg |
| Kết cấu | phần tử lọc hộp mực |
| Kiểu | Bộ phận thay thế bộ lọc dầu thủy lực áp suất cao |
| Phương tiện làm việc | Dầu thủy lực chung |
| Filter Element | Hydraulic |
|---|---|
| Filter Rating | 1-100 Micron |
| Filter Pressure | 0-20 Bar |
| Filter Life | 3000-5000 Hours |
| Filter Brand | OEM |
| Trọng lượng | 0,65kg |
|---|---|
| Loại | Hộp lọc HEPA |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
| Gói | Bao bì trung tính |
| Phần số | HP1351A10ANP01 Sh 63947 Hy 18676 |