| Cấu trúc | Bộ lọc tách nước nhiên liệu |
|---|---|
| Loại | Bộ lọc nhiên liệu |
| Vật liệu | Giấy lọc |
| gói | Bao bì trung tính, thùng carton, túi PE |
| hiệu quả lọc | Diện tích lọc 99,99% |
| Chiều cao | 249 mm |
|---|---|
| Chiều kính bên ngoài | 120mm |
| Trọng lượng | 0,4kg |
| Cấu trúc | Bộ lọc dầu động cơ |
| Loại | Các bộ phận lọc dầu |
| đường kính mặt bích | 4 trong |
|---|---|
| Chiều cao | 9 trong |
| Kiểu | Bộ lọc khí |
| Hình dạng | tròn thon |
| Vật liệu | sợi tổng hợp |
| Tên | Hộp lọc máy nén khí |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Cân nặng | 1.0 |
| Bưu kiện | Theo yêu cầu |
| kết thúc kết nối | đầu bích |
|---|---|
| Cân nặng | Tiêu chuẩn |
| Kiểu | thiết bị lọc nước |
| Ứng dụng | lọc công nghiệp |
| Vật liệu | Thép cacbon/Thép không gỉ |
| Vật liệu | nhôm |
|---|---|
| Tên | Van thủy lực công nghiệp |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Hiệu quả | 99,99% |
| độ xốp | Tiêu chuẩn |
| Vật liệu | Khung thép không gỉ/sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc khí |
| Tình trạng | Mới |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Kích thước (L*W*H) | Mặc định |
| Loại | Vải siêu vải không dệt |
|---|---|
| Ứng dụng | có thể được sử dụng cho máy hút bụi |
| Vật liệu | Polyurethane |
| Gói | Bao bì trung tính, thùng carton, túi PE |
| OEM Không | 12254530 SC50149 |
| Tên | Bộ lọc tách nước dầu |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Cân nặng | 0,8 |
| Vật liệu thép không gỉ | sợi thủy tinh |
| Vật liệu | Sợi thủy tinh / Lưới thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu | Bộ lọc Hepa công nghiệp |
| Tình trạng | Mới |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Kích thước (L*W*H) | Mặc định |