| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Vật liệu | Giấy |
| Tên | Phần tử lọc nhiên liệu |
| Sự bảo đảm | 6 tháng |
| Thương hiệu | XÔ |
| lớp lọc | elementary; tiểu học; intermediate trung cấp |
|---|---|
| Loại | Bộ lọc không khí |
| Vật liệu | Giấy lọc |
| Gói | Bao bì trung tính, thùng carton, túi PE |
| OEM Không | 10816500/SKL 46448/KC 50257 |
| Vật liệu | SỢI THỦY TINH |
|---|---|
| Tên | Phần tử lọc nước |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Hiệu quả | 99,99% |
| độ xốp | Tiêu chuẩn |
| Vật liệu | SỢI THỦY TINH |
|---|---|
| Tên | phần tử lọc dầu |
| Tình trạng | Mới |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| đóng gói | thùng carton |
| Tên | Hộp lọc máy nén khí |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Cân nặng | 2kg |
| Bưu kiện | theo yêu cầu/đóng gói trung lập/carton/hộp gỗ/khung gỗ |
| Chiều cao | 224mm |
|---|---|
| Chiều kính bên ngoài | 112mm |
| Trọng lượng | 0,45kg |
| Cấu trúc | phần tử lọc hộp mực |
| Loại | Các bộ phận lọc dầu |
| đường kính ngoài | 104mm |
|---|---|
| NHẬN DẠNG | 65mm |
| h | 70mm |
| Kiểu | Bộ lọc khí |
| Ứng dụng | có thể được sử dụng cho máy kéo |
| Kích thước | 20 inch |
|---|---|
| Cân nặng | Tiêu chuẩn |
| Kiểu | thiết bị lọc nước |
| Ứng dụng | lọc công nghiệp |
| Vật liệu | Polypropylen |
| lớp lọc | elementary; tiểu học; intermediate trung cấp |
|---|---|
| Loại | Bộ lọc không khí |
| Vật liệu | Giấy lọc |
| Gói | Bao bì trung tính, thùng carton, túi PE |
| OEM Không | D0033458/D0033459 |
| đường kính ngoài | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| h | Tiêu chuẩn |
| Kiểu | Bộ lọc khí |
| Ứng dụng | có thể được sử dụng cho xe tải |
| Vật liệu | Giấy |