| Kích thước | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Cân nặng | 0,8kg |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Bưu kiện | Bao bì trung tính, thùng carton, túi PE |
| lớp lọc | elementary; tiểu học; intermediate trung cấp |
|---|---|
| Loại | Bộ lọc tách khí/dầu |
| Ứng dụng | DÀNH CHO ES11/ESS18/VS20 |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Gói | Bao bì trung tính, thùng carton, túi PE |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Tên | phần tử lọc dầu |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Cân nặng | 0,5kg |
| Màu sắc | Trắng |
| h | 295mm |
|---|---|
| đường kính ngoài | 121mm |
| Cân nặng | 1,5kg |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
| h | 363mm |
|---|---|
| đường kính ngoài | 78MM |
| NHẬN DẠNG | 46mm |
| Cân nặng | 0,8kg |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Tên | phần tử lọc dầu |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Cân nặng | 1,2kg |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
| lớp lọc | elementary; tiểu học; intermediate trung cấp |
|---|---|
| Loại | Bộ lọc thở động cơ |
| Ứng dụng | có thể được sử dụng cho Máy Kéo và xe tải |
| Vật liệu | Kim loại |
| Gói | Bao bì trung tính, thùng carton, túi PE |
| lớp lọc | elementary; tiểu học; intermediate trung cấp |
|---|---|
| Loại | Bộ lọc không khí/bộ lọc an toàn |
| Ứng dụng | AL 6/DX 40 GX 60 HX 50 |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Gói | Bao bì trung tính, thùng carton, túi PE |
| Loại | Bộ lọc không khí |
|---|---|
| Ứng dụng | có thể được sử dụng cho máy hút bụi |
| Vật liệu | Polyurethane |
| Gói | Bao bì trung tính, thùng carton, túi PE |
| OEM Không | 93014155/SC50234/93013612/SC50235 |
| Cấu trúc | Bộ lọc tách nước nhiên liệu |
|---|---|
| Loại | Bộ lọc nhiên liệu |
| Vật liệu | Giấy lọc + nhựa |
| Gói | Bao bì trung tính, thùng carton, túi PE |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến |