| Kích thước (L * W * H) | 544*200mm |
|---|---|
| Cân nặng | 1 KG |
| Kết cấu | Bộ lọc hộp mực |
| Kiểu | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Vật liệu | SỢI THỦY TINH |
|---|---|
| tên | Phần tử lọc thủy lực |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Điều kiện | mới |
| Màu sắc | Như thể hiện trong hình |
| Vật liệu | SỢI THỦY TINH |
|---|---|
| tên | Phần tử lọc thủy lực |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Hiệu quả | 99.99% |
| bảo hành | 2 tháng |
| Tên | Phần tử lọc thủy lực |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Mô hình | QTL-63 |
| Màu sắc | Như thể hiện trong hình |
| Hiệu quả | Cao |
| Kích thước (L * W * H) | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Cân nặng | 2kg |
| Kết cấu | Bộ lọc hộp mực |
| Kiểu | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Tên | Phần tử lọc thủy lực |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Cân nặng | 0,8kg |
| Màu sắc | Phong tục |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Cân nặng | 1,6kg |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
| Tên | Phần tử lọc thủy lực |
| Màu sắc | đứng |
| Cao | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Cân nặng | 1,5kg |
| Kiểu | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Máy nén khí |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
|---|---|
| tên | phần tử lọc dầu |
| Loại | Micron cao |
| Điều kiện | Mới |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Điều kiện | mới |
|---|---|
| tên | Phần tử lọc thủy lực |
| Loại | Micron cao |
| Mã HS | 8421299090 |
| Hiệu quả | 99.99% |