| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Tên | phần tử lọc bằng thép không gỉ |
| Tình trạng | Mới |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| đóng gói | thùng giấy |
| Vật liệu | SỢI THỦY TINH |
|---|---|
| tên | Phần tử lọc thủy lực |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| bảo hành | 3 tháng |
| Trùm cuối của phần tử lọc | Ren, vòng chữ O |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
|---|---|
| tên | phần tử lọc dầu |
| Điều kiện | mới |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Loại | phần tử lọc dầu |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
|---|---|
| tên | phần tử lọc dầu |
| Điều kiện | mới |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Loại | phần tử lọc dầu |
| tên | phần tử lọc dầu |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Trọng lượng | 1.2kg |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
| Trọng lượng | 0,8kg |
|---|---|
| Loại | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
| Gói | Đóng gói trung tính |
| Trọng lượng | 3,5kg |
|---|---|
| Loại | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Máy xúc lật L566 |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
| Gói | Đóng gói trung tính |
| Chỉ số micron | 0,1-200 |
|---|---|
| Loại | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Máy xây dựng/máy xúc |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Gói | Đóng gói trung tính |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Cân nặng | 2.2 |
| Vật liệu | SỢI THỦY TINH |
| Tên | Phần tử lọc thủy lực |
| Sự bảo đảm | 3 tháng |
| Vật liệu | kính sợi |
|---|---|
| Tên | Phần tử lọc thủy lực |
| Hiệu quả | Cao |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ trực tuyến |
| Kích thước (L * W * H) | kích thước tiêu chuẩn |