| Điều kiện | mới |
|---|---|
| Trọng lượng | 0,8kg |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
| tên | Phần tử lọc thủy lực |
| Màu sắc | đứng |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
|---|---|
| tên | phần tử lọc không khí |
| Loại | Micron cao |
| Điều kiện | mới |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Chỉ số micron | 0,1-200 |
|---|---|
| Loại | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Máy xây dựng/máy xúc |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Gói | Đóng gói trung tính |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Cân nặng | 2.2 |
| Vật liệu | SỢI THỦY TINH |
| Tên | Phần tử lọc thủy lực |
| Sự bảo đảm | 3 tháng |
| Kích thước (L * W * H) | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Cân nặng | 0,8kg |
| Kết cấu | Bộ lọc hộp mực |
| Kiểu | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Kích thước (L * W * H) | 153*47mm |
|---|---|
| Cân nặng | 0,8kg |
| Kết cấu | Bộ lọc hộp mực |
| Kiểu | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Kích thước (L * W * H) | 155*521mm |
|---|---|
| Cân nặng | 2,5kg |
| Kết cấu | Bộ lọc hộp mực |
| Kiểu | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | cho động cơ máy xúc |
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
|---|---|
| tên | phần tử lọc không khí |
| Loại | Micron cao |
| Điều kiện | Mới |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Kích thước (L * W * H) | 94*56mm |
|---|---|
| Cân nặng | 0,33Kg |
| Kết cấu | Bộ lọc hộp mực |
| Kiểu | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Kích thước (L * W * H) | 544*200mm |
|---|---|
| Cân nặng | 1 KG |
| Kết cấu | Bộ lọc hộp mực |
| Kiểu | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |