| Cấu trúc | phần tử lọc hộp mực |
|---|---|
| Loại | Bộ lọc nhiên liệu |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Gói | Bao bì trung tính, thùng carton, túi PE |
| OEM Không | Fs1091 Sn 70329 |
| Vật liệu | Giấy lọc |
|---|---|
| tên | phần tử lọc không khí |
| Loại | Micron cao |
| Điều kiện | mới |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Chứa | 1 đinh tán ren NPT 1/4 inch |
|---|---|
| Trọng lượng | 1 KG |
| Phong cách sản phẩm | Bộ lọc thủy lực |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Gói | Bao bì trung tính, thùng carton, túi PE |
| Vật liệu | Giấy lọc |
|---|---|
| tên | phần tử lọc không khí |
| Loại | Micron cao |
| Điều kiện | Mới |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| lớp lọc | elementary; tiểu học; intermediate trung cấp |
|---|---|
| Loại | bộ phận lọc khí máy nén |
| Vật liệu | Giấy lọc |
| Gói | Bao bì trung tính, thùng carton, túi PE |
| OEM Không | Cst71005 SA 190508 |
| Kích thước (L * W * H) | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Cân nặng | Tiêu chuẩn |
| Kết cấu | Bộ lọc hộp mực |
| Kiểu | Bộ lọc bơm chân không |
| Ứng dụng | Phần tử lọc công nghiệp quạt cao áp |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Cân nặng | 1,2kg |
| Vật liệu | xenlulô |
| Tên | Phần tử lọc khí |
| Màu sắc | đứng |
| Cấu trúc | phần tử lọc hộp mực |
|---|---|
| Loại | Bộ lọc nhiên liệu |
| Vật liệu | Giấy lọc |
| Gói | Bao bì trung tính, thùng carton, túi PE |
| OEM Không | Số hiệu 40758/PF46079/FS53014/SK 48634 |
| Kích thước | 623*284mm |
|---|---|
| Cân nặng | 1,7kg |
| Kết cấu | phần tử lọc hộp mực |
| Kiểu | Bộ lọc khí |
| Ứng dụng | có thể được sử dụng cho máy kéo |
| Kích thước | 90*250mm |
|---|---|
| Cân nặng | 0,5kg |
| OEM KHÔNG | 1699168 SN 30032 |
| Kết cấu | phần tử lọc hộp mực |
| lớp lọc | Bộ lọc Hepa |