| Trọng lượng | 1kg |
|---|---|
| Loại | Bộ lọc dầu quay lại thủy lực |
| Ứng dụng | Máy xúc lật nhỏ |
| Vật liệu | Màng bên trong bằng sợi thủy tinh / thép không gỉ |
| Gói | Bao bì trung tính |
| Trọng lượng | 1.2kg |
|---|---|
| Loại | Hộp lọc HEPA |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
| Gói | Bao bì trung tính |
| Phần số | 0500R010ON/HY13229/SH 74029/1263005 |
| Trọng lượng | 1,5kg |
|---|---|
| Loại | Hộp lọc HEPA |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
| Gói | Bao bì trung tính |
| Phần số | 76694773/SH 52443/R848250TV |
| Trọng lượng | 0.5kg |
|---|---|
| Loại | Bộ lọc dầu thủy lực |
| Ứng dụng | Máy kéo/động cơ |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
| Gói | Bao bì trung tính |
| Trọng lượng | 1,8kg |
|---|---|
| Loại | Bộ lọc dầu quay lại thủy lực |
| Ứng dụng | Máy đào/động cơ |
| Vật liệu | Màng bên trong bằng sợi thủy tinh / thép không gỉ |
| Gói | Bao bì trung tính |
| Trọng lượng | 0,85kg |
|---|---|
| Loại | Hộp lọc HEPA |
| Vật liệu | Màng bên trong bằng sợi thủy tinh / thép không gỉ |
| Gói | Bao bì trung tính |
| Phần số | HP3202A10an Sh 63974 P171744 Ap45552 |
| Tên | Hộp lọc bụi |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Trọng lượng | 2.85Kg |
| mã HS | 8421999090 |
| Kích thước | 55*80mm |
|---|---|
| Cân nặng | 1,2kg |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Bưu kiện | Bao bì trung tính, thùng carton, túi PE |
| h | 280mm |
|---|---|
| Chiều kính bên ngoài | Tiêu chuẩn |
| Trọng lượng | 1kg |
| Loại | Bộ lọc dầu hút |
| Ứng dụng | Động cơ |
| Kích thước | 54,5*194mm |
|---|---|
| Cân nặng | 0,8kg |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Bưu kiện | Bao bì trung tính, thùng carton, túi PE |