| Kích thước | 89*54mm |
|---|---|
| Cân nặng | 0,2kg |
| OEM KHÔNG | 8112503-0085 SN 40084 |
| Kết cấu | phần tử lọc hộp mực |
| lớp lọc | Bộ lọc Hepa |
| Kích thước (L * W * H) | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Cân nặng | 0,5kg |
| Kiểu | Bộ lọc sương mù dầu |
| Ứng dụng | Phần tử lọc sương mù dầu bơm chân không |
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Cấu trúc | phần tử lọc hộp mực |
|---|---|
| Loại | Chất đốt xoay |
| Vật liệu | Giấy lọc |
| Gói | Bao bì trung tính, thùng carton, túi PE |
| OEM KHÔNG | RE533910/SN 70328/P576926 |
| Cấu trúc | phần tử lọc hộp mực |
|---|---|
| Loại | Chất đốt xoay |
| Vật liệu | Giấy lọc |
| Gói | Bao bì trung tính, thùng carton, túi PE |
| OEM Không | Hocp-44810/Sn 40409 |
| Kích thước | 99*175mm |
|---|---|
| Kết cấu | phần tử lọc hộp mực |
| Kiểu | Bộ lọc nhiên liệu |
| công cụ ứng dụng | 330 (BJ52_), 336 (BJ52_), 340 (BJ32_), 330 (BJ32_), |
| Vật liệu | Giấy lọc |
| Kích thước | 186*110mm |
|---|---|
| Kết cấu | phần tử lọc hộp mực |
| Kiểu | Bộ lọc nhiên liệu |
| công cụ ứng dụng | xe tải |
| Vật liệu | Giấy lọc |
| Cấu trúc | phần tử lọc hộp mực |
|---|---|
| Loại | Chất đốt xoay |
| Vật liệu | Giấy lọc |
| Gói | Bao bì trung tính, thùng carton, túi PE |
| OEM Không | Hsp-44410/Sn 40428 |
| Cấu trúc | phần tử lọc hộp mực |
|---|---|
| Loại | Chất đốt xoay |
| Vật liệu | Kim loại / Nhựa |
| Gói | Bao bì trung tính, thùng carton, túi PE |
| OEM Không | 23300-23440-71/SN 25009 |
| Filter Life | 3000-5000 Hours |
|---|---|
| Filter Media | Fiberglass |
| Filter Type | Cartridge |
| Filter Application | Hydraulic System |
| Material | Stainless Steel |
| Trọng lượng | 1,65kg |
|---|---|
| Loại | Bộ lọc dầu quay lại thủy lực |
| Ứng dụng | Máy xúc/Dầu thủy lực |
| Vật liệu | Màng bên trong bằng sợi thủy tinh / thép không gỉ |
| Gói | Bao bì trung tính |