| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Vật liệu | kính sợi |
| Tên | Phần tử lọc thủy lực |
| Vật liệu trung bình | SỢI THỦY TINH |
| Kiểu | Micron cao |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tên | Phần tử lọc thủy lực |
| Kiểu | Micron cao |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| Mã HS | 8421299090 |
| tên | Phần tử lọc thủy lực |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Điều kiện | Mới |
| Hiệu quả | Cao |
| Sự thi công | Bộ lọc hộp mực |
| Loại | Bộ lọc thủy lực |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với loại xe nâng |
| Vật liệu | Giấy lọc |
| gói | Đóng gói trung tính |
| Phần Không | 0009839344 /SH 52102 |
| Trọng lượng | 1,5kg |
|---|---|
| Loại | Bộ lọc dầu quay lại thủy lực |
| Ứng dụng | Máy xúc PC100-1 PC100-2 PC100-3 |
| Vật liệu | Màng bên trong bằng sợi thủy tinh / thép không gỉ |
| Gói | Bao bì trung tính |
| Trọng lượng | 1,6kg |
|---|---|
| Loại | Bộ lọc dầu quay lại thủy lực |
| Ứng dụng | Máy đào/động cơ |
| Vật liệu | Màng bên trong bằng sợi thủy tinh / thép không gỉ |
| Gói | Bao bì trung tính |
| Trọng lượng | 1kg |
|---|---|
| Loại | Bộ lọc dầu quay lại thủy lực |
| Vật liệu | Màng bên trong bằng sợi thủy tinh / thép không gỉ |
| Gói | Bao bì trung tính |
| Phần số | Sh77922/Hy10432/259500/52522593 |
| Trọng lượng | 1kg |
|---|---|
| Loại | Bộ lọc dầu quay lại thủy lực |
| Ứng dụng | Động cơ ô tô/Phụ tùng xe tải |
| Vật liệu | Màng bên trong bằng sợi thủy tinh / thép không gỉ |
| Gói | Bao bì trung tính |
| Trọng lượng | 2kg |
|---|---|
| Loại | Bộ lọc dầu quay lại thủy lực |
| Ứng dụng | Máy móc nông nghiệp |
| Vật liệu | Sợi thủy tinh / thép không gỉ |
| Gói | Bao bì trung tính |
| Trọng lượng | 1,2kg |
|---|---|
| Loại | Bộ lọc dầu quay lại thủy lực |
| Ứng dụng | Máy đào |
| Vật liệu | Màng bên trong bằng sợi thủy tinh / thép không gỉ |
| Gói | Bao bì trung tính |