| Trọng lượng | 1,8kg |
|---|---|
| Loại | Bộ lọc dầu quay lại thủy lực |
| Ứng dụng | Máy đào/động cơ |
| Vật liệu | Màng bên trong bằng sợi thủy tinh / thép không gỉ |
| Gói | Bao bì trung tính |
| Trọng lượng | 1kg |
|---|---|
| Loại | Hộp lọc lưu lượng cao |
| Vật liệu | Màng bên trong bằng sợi thủy tinh / thép không gỉ |
| Gói | Bao bì trung tính |
| Phần số | Jhfw 425-Gbv-Nm |
| Trọng lượng | 1,5kg |
|---|---|
| Loại | Hộp lọc HEPA |
| Vật liệu | Màng bên trong bằng sợi thủy tinh / thép không gỉ |
| Gói | Bao bì trung tính |
| Phần số | 79699573/HY90980/SH75410 |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Tên | phần tử lọc dầu |
| Kiểu | Micron cao |
| Tình trạng | Mới |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Trọng lượng | 1.87kg |
|---|---|
| Loại | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Tiêu chuẩn |
| Vật liệu | Sợi thủy tinh / thép không gỉ |
| Gói | Đóng gói trung tính |
| Kích thước | 128*69mm |
|---|---|
| Cân nặng | 0,8kg |
| Kết cấu | phần tử lọc hộp mực |
| Kiểu | Bộ lọc thủy lực máy xúc |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Cao | 450mm |
|---|---|
| Cân nặng | 1,5kg |
| Kết cấu | Bộ lọc hộp mực |
| Kiểu | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Kích thước | 60*413mm |
|---|---|
| Cân nặng | 1,2kg |
| Kết cấu | phần tử lọc hộp mực |
| Kiểu | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Điều kiện | mới |
|---|---|
| tên | Phần tử lọc thủy lực |
| Loại | Micron cao |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| Mã HS | 8421299090 |
| Vật liệu | kính sợi |
|---|---|
| Tên | Phần tử lọc thủy lực |
| Kiểu | Micron cao |
| Hiệu quả | Cao |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Hỗ trợ trực tuyến |