| Cao | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Trọng lượng | 0,8kg |
| Loại | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Đối với loại xe nâng |
| Vật liệu | Giấy lọc/lưới bên trong bằng thép không gỉ |
| Trọng lượng | 0,8kg |
|---|---|
| Loại | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
| Gói | Đóng gói trung tính |
| Vật liệu | kính sợi |
|---|---|
| Tên | Phần tử lọc thủy lực |
| Kiểu | Micron cao |
| Hiệu quả | Cao |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ trực tuyến |
| Kích thước (L * W * H) | 463*172mm |
|---|---|
| Cân nặng | 2kg |
| Kết cấu | Bộ lọc hộp mực |
| Kiểu | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Kích thước (L * W * H) | 153*47mm |
|---|---|
| Cân nặng | 0,8kg |
| Kết cấu | Bộ lọc hộp mực |
| Kiểu | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Kích thước (L * W * H) | oem |
|---|---|
| Cân nặng | 1 KG |
| Kết cấu | Bộ lọc hộp mực |
| Kiểu | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Kích thước (L * W * H) | oem |
|---|---|
| Cân nặng | 1 KG |
| Kết cấu | Bộ lọc hộp mực |
| Kiểu | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Tên | Phần tử lọc thủy lực |
| Tình trạng | Mới |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| đóng gói | Trung tính |
| Vật liệu | SỢI THỦY TINH |
|---|---|
| Tên | Phần tử lọc thủy lực |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Hỗ trợ trực tuyến |
| Tình trạng | Mới |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Cân nặng | 1,2kg |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
| Tên | Phần tử lọc thủy lực |
| Màu sắc | đứng |