| đường kính ngoài | 156mm |
|---|---|
| h | 720mm |
| Kết cấu | Bộ lọc hộp mực |
| Kiểu | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Vật liệu | SỢI THỦY TINH |
|---|---|
| Tên | Phần tử lọc thủy lực |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ trực tuyến |
| Tình trạng | Mới |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
|---|---|
| tên | Phần tử lọc thủy lực |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến |
| Điều kiện | mới |
| Cao | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Trọng lượng | 1,8kg |
| Loại | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | máy móc xây dựng |
| Vật liệu | Màng bên trong bằng sợi thủy tinh / thép không gỉ |
| Vật liệu | SỢI THỦY TINH |
|---|---|
| tên | Phần tử lọc thủy lực |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Hiệu quả | 99.99% |
| bảo hành | 3 tháng |
| Điều kiện | mới |
|---|---|
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
| tên | Phần tử lọc thủy lực |
| bảo hành | 3 tháng |
| độ xốp | Tiêu chuẩn |
| Điều kiện | mới |
|---|---|
| Trọng lượng | 1.2kg |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
| tên | Phần tử lọc thủy lực |
| Màu sắc | tùy chỉnh thực hiện |
| Điều kiện | mới |
|---|---|
| tên | Phần tử lọc thủy lực |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| Mã HS | 8421299090 |
| Hiệu quả | 99.99% |
| Điều kiện | mới |
|---|---|
| tên | Phần tử lọc thủy lực |
| Màu sắc | tùy chỉnh thực hiện |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến |
| độ xốp | Tiêu chuẩn |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thủy tinh |
| Tên | Phần tử lọc thủy lực |
| Màu sắc | đứng |
| độ xốp | Tiêu chuẩn |