| Trọng lượng | 1,8kg |
|---|---|
| Loại | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | máy móc xây dựng |
| Vật liệu | Màng bên trong bằng sợi thủy tinh / thép không gỉ |
| Gói | Đóng gói trung tính |
| Trọng lượng | 2kg |
|---|---|
| Loại | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | máy móc xây dựng |
| Vật liệu | Màng bên trong bằng sợi thủy tinh / thép không gỉ |
| Gói | Đóng gói trung tính |
| Trọng lượng | 3,5kg |
|---|---|
| Loại | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | máy móc xây dựng |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
| Gói | Đóng gói trung tính |
| Trọng lượng | 0,8kg |
|---|---|
| Loại | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
| Gói | Đóng gói trung tính |
| Trọng lượng | 1 KG |
|---|---|
| Loại | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | máy móc xây dựng |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
| Gói | Đóng gói trung tính |
| Trọng lượng | 1 KG |
|---|---|
| Loại | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Phụ tùng máy đào |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
| Gói | Đóng gói trung tính |
| Trọng lượng | 1 KG |
|---|---|
| Loại | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | 135 CHỈ ĐẠO TRƯỢT NẠP ĐẠN |
| Vật liệu | Màng bên trong bằng sợi thủy tinh / thép không gỉ |
| Gói | Đóng gói trung tính |
| Kích thước | 69*178,5mm |
|---|---|
| Cân nặng | 0,5kg |
| Kết cấu | phần tử lọc hộp mực |
| Kiểu | Phần tử lọc dầu thủy lực |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Vật liệu | SỢI THỦY TINH |
| Tên | Phần tử lọc thủy lực |
| Sự bảo đảm | 3 tháng |
| Vật liệu trung bình | SỢI THỦY TINH |
| Cao | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Cân nặng | 3kg |
| Kiểu | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |