| Cao | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Cân nặng | 3kg |
| Kiểu | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Vật liệu | sợi thủy tinh |
| Trọng lượng | 0,8kg |
|---|---|
| Loại | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | máy móc xây dựng |
| Vật liệu | sợi thủy tinh/thép không gỉ |
| Gói | Đóng gói trung tính |
| Chỉ số micron | 10 μ |
|---|---|
| Loại | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | máy móc xây dựng |
| Vật liệu | sợi thủy tinh/thép không gỉ |
| Gói | Đóng gói trung tính |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Vật liệu | SỢI THỦY TINH |
| Tên | Phần tử lọc thủy lực |
| Sự bảo đảm | 3 tháng |
| Vật liệu trung bình | SỢI THỦY TINH |
| Kích thước | 155*86mm |
|---|---|
| Cân nặng | 0,5kg |
| Kết cấu | phần tử lọc hộp mực |
| Kiểu | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Kích thước | 239*101mm |
|---|---|
| Cân nặng | 1,5kg |
| Kết cấu | phần tử lọc hộp mực |
| Kiểu | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Kích thước (L * W * H) | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Cân nặng | 15kg |
| Kết cấu | Bộ lọc hộp mực |
| Kiểu | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Kích thước (L * W * H) | 153*47mm |
|---|---|
| Cân nặng | 0,8kg |
| Kết cấu | Bộ lọc hộp mực |
| Kiểu | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Kích thước (L * W * H) | 72*352mm |
|---|---|
| Cân nặng | 1,4kg |
| Kết cấu | Bộ lọc hộp mực |
| Kiểu | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Cao | 203 mm |
|---|---|
| Cân nặng | 0,8kg |
| Kết cấu | Bộ lọc hộp mực |
| Kiểu | Phần tử lọc thủy lực |
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |